| Cách sử dụng | Móng cọc lỗ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD377 / 4 / 12m Thanh Kelly ma sát và lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 46,5 |
| Điam kế tối đa | 2000mm |
| Loại ống | Ống thép tròn không kín |
| Cách sử dụng | Khoan đóng cọc quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chương 355 liên thanh Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 40m |
| Điam kế tối đa | 1000mm |
| Loại ống | Ống thép tròn không kín |
| Cách sử dụng | Hố đóng cọc xây dựng đường tốc độ cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD368mm Rock lồng vào nhau và thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 40m |
| Điam kế tối đa | 1800mm |
| Loại ống | Ống thép tròn không kín |
| Cách sử dụng | Hố đóng cọc xây dựng đường tốc độ cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD368mm Rock lồng vào nhau và thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 60m |
| Điam kế tối đa | 2500mm |
| Loại khóa | Khoá nhập toàn bộ |
| Cách sử dụng | Móng cọc lỗ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 120m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Lồng vào nhau & ma sát |
| Cách sử dụng | Hố đóng cọc xây dựng đường tốc độ cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 120m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Thanh Kelly ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 89m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 52,5m |
| Điam kế tối đa | 1500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 54,5m |
| Điam kế tối đa | 2500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 54m |
| Điam kế tối đa | 1500mm |
| Loại khóa | Ma sát |