| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 49m |
| Điam kế tối đa | 1500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 43m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 89m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Tên sản phẩm | OD419X3 X12.5M lồng vào nhau Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 34M |
| Max Torque | 150kNm |
| Element | 3 |
| The First Section Length | 12.5m |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 80 triệu |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Lồng vào nhau |
| Sử dụng | Thi công móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Product name | interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| Đường kính tối đa | 2900mm |
| Lock Type | interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Độ sâu khoan tối đa | 78m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| Loại khóa | lồng vào nhau |
| Sử dụng | Thi công móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thanh kelly lồng vào nhau |
| Max Drilling depth | 77m |
| Max Diammeter | 2800mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| Max Diammeter | 2800mm |
| Lock Type | Frictional |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Phân hình ma sát Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| Đường kính tối đa | 2500mm |
| Lock Type | Frictional |