| Sử dụng | Thi công móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thanh kelly lồng vào nhau |
| Max Drilling depth | 50m |
| Outside Diammeter | 419mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Rotary Piling Rig Spares Drilling Hole |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan xoay tùy chỉnh |
| Độ sâu khoan | 30-100m |
| Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Application | Rock /Soil drilling,Large caliber pile foundation pilling |
| Tên sản phẩm | 4 phần nối với nhau Kelly Bar |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại chất lượng cao |
| Abrasion resistance | Strong |
| Lock Type | Interlocking |
| Application | Foundation Drilling Hole |
| Cách sử dụng | Móng khoan giàn khoan lỗ khoan |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD355 / 4 / 10m Thanh Kelly ma sát và lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 35,5 |
| Điam kế tối đa | 1500mm |
| Loại ống | Ống thép tròn không kín |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 43m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
|---|---|
| Thành phần | 4 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 16m |
| Sự bảo đảm | 1 năm, 6 tháng |
| Dạng áp suất | Lồng vào nhau |
| tên sản phẩm | Kelly Rod Kelly bar Bauer BK300 / 419/3 / 36m |
|---|---|
| Thành phần | 3 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 14m |
| Sự bảo đảm | 1 năm, 6 tháng |
| Đơn xin | máy đào lỗ sau, đóng cọc móng cỡ lớn |
| Tên | Cao su giảm chấn |
|---|---|
| Vật tư | Cao su |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 740 * 620 * 60 |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Loại hình | Thanh kelly được giám sát, lồng vào nhau hoặc ma sát, Kelly Bar |
| Tên | Kelly Bar, Máy khoan quay Kelly Bar |
| Name | Water plate |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B |
| Application | rotary drilling rig kelly bar |
| Kích thước | OD40-600mm |
| Weight | 40kg |