| Usage | interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Phần ổ đĩa |
| Max Drilling depth | OD30-1000mm |
| Max Diammeter | 1000mm |
| Lock Type | interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Độ sâu khoan tối đa | 60m |
| Outside Diammeter | 440mm |
| Loại khóa | lồng vào nhau |
| Usage | Construction Equipment Spares |
|---|---|
| Tên sản phẩm | SOELMEC BAUER CASAGRANDE TESCAR MAIT RUIG khoan quay cần nền tảng sâu sắc |
| Drilling Depth | 20-100m |
| Chiều kính khoan | 400-3000mm |
| Application | Rock drilling,Large caliber pile foundation pilling |
| Product Name | Telescopic Interlocking Kelly Bar Kelly Rod |
|---|---|
| yếu tố | 3-5 |
| Max Drilling Depth | Up to 100M |
| Chiều kính khoan tối đa | Lên đến 3000mm |
| Application | Drilling Rigs Spares ,Pile foundation pilling |
| Vật tư | Q345B / 27SiMn / 35CrMo với xử lý nhiệt đặc biệt |
|---|---|
| Allpication | Hố đào lớp đất |
| Tên hay | Rt-3 Thanh Kelly ma sát |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Cách sử dụng | Đính kèm thiết bị cọc móng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau kết hợp |
| Độ sâu khoan tối đa | 59,5m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Lồng vào nhau & ma sát |
| Product Name | Combined type kelly bar OD470/4/72m |
|---|---|
| Yếu tố | 4 |
| The First Section Length | 19m |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Ứng dụng | Máy đào hố sau,Máy đào nền tảng đống cột lớn |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên sản phẩm | khoan Bauer Loại thanh kelly lồng vào nhau để đóng cọc |
| Ứng dụng | Nền móng Thiết bị lỗ khoan |
| tên sản phẩm | Soilmec Bauer Casagrande Tescar Mait Rotary Drilling Rig Cần Deep Foundation Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Độ sâu khoan | Lên đến 110m |
| Máy đo độ cao khoan | Lên đến 3000mm |
| Trọng lượng | 15000kg |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| Usage | Rotary Piling Rig Spares Drilling Hole |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan xoay tùy chỉnh |
| Drilling Depth | 30-100m |
| Chiều kính khoan | 400-3000mm |
| Application | Rock /Soil drilling,Large caliber pile foundation pilling |