| tên sản phẩm | Kelly Rod Kelly bar Bauer BK300 / 419/3 / 36m |
|---|---|
| Thành phần | 3 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 14m |
| Sự bảo đảm | 1 năm, 6 tháng |
| Đơn xin | máy đào lỗ sau, đóng cọc móng cỡ lớn |
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
|---|---|
| Tube Material | Q345B/16Mn /27SiMn |
| Max Drilling Depth | 20-100M |
| Max Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Color | Customized |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 78m |
| Đường kính tối đa | 2800mm |
| Loại khóa | lồng vào nhau |
| Cách sử dụng | Phần đính kèm giàn đóng cọc quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bàn quay Kelly Ống lót Kelly Rod |
| Độ sâu khoan | 20-80m |
| Máy đo độ cao khoan | 500-3000mm |
| Nhãn hiệu | Jietaihongli |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Kelly Ruot Riging Rig Rig Ructing Kelly Russ Kelly Bar Kelly Bar Kelly Bar |
| Drilling Depth | 20-100m |
| Chiều kính khoan | 400-3000mm |
| Advange | Factory |
| Vật tư | 60Si2Mn |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Lò xo giảm chấn cho Thanh khoan quay Kelly |
| Tình trạng | Mới 100% |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
|---|---|
| Vật liệu ống | Q345B/16Mn /27SiMn |
| Max Drilling Depth | 20-100M |
| Max Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lồng vào nhau Thanh Kelly |
|---|---|
| Độ sâu khoan | 60m |
| Máy đo độ cao khoan | 2500mm |
| Ứng dụng | Khoan đá, đóng cọc móng cỡ lớn |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| Sử dụng | Phần đính kèm giàn đóng cọc quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Kính thiên văn lồng vào nhau Kelly Rod Máy khoan quay Kelly Bar |
| Độ sâu khoan | 20-100m |
| Máy đo độ cao khoan | 400-3000mm |
| Advange | Nhà máy |
| Tên | Hộp Kelly Plus 1m ống |
|---|---|
| Vật tư | 35CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Đơn xin | Bauer Soilmec Mait IMT SR XR Rotary Drilling Rig |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |