| Usage | Rotary Piling Rig Spares |
|---|---|
| Product Name | Interlocking Kelly Bar |
| Độ sâu khoan | 10-100m |
| Chiều kính khoan | 400-3000mm |
| Advange | Factory |
| Condition | New |
|---|---|
| Hàng hiệu | JTHL |
| Application | Work With Rotary Drilling Rig |
| Quality | Reliable Highest |
| Pressure From | Interlocking , Friction, Combined |
| Condition | New |
|---|---|
| Hàng hiệu | JTHL |
| Application | Work With Rotary Drilling Rig |
| Quality | Reliable Highest |
| Áp lực từ | Lồng vào nhau, ma sát, kết hợp |
| Tên | Khớp xoay |
|---|---|
| Vật tư | thép hợp kim rèn / 35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Loại | 20T 30T 40T 50T |
| Sử dụng | Piling rid và tệp đính kèm thanh Kelly |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan Kelly Thanh lồng vào nhau Thanh Kelly |
|---|---|
| Điam kế phần đầu tiên | 440mm |
| Độ sâu khoan tối đa | 80 triệu |
| Mô-men xoắn | 400kNm |
| Cách sử dụng | Móng cọc Phụ tùng thiết bị khoan lỗ |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đầu vuông |
| keyword | Square Head |
| for | kelly bar |
| Material | Carbon Steel |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Drill rod extension |
| Từ khóa | Mở rộng thanh khoan |
| for | kelly bar |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Name | Water plate |
|---|---|
| Material | Q345B |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane kelly bar |
| Size | 377 406 440 470 508 |
| Trọng lượng | 100kg |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Product name | Spearhead |
| Từ khóa | Đầu mũi |
| for | kelly bar |
| chi tiết đóng gói | Tùy chỉnh |
| Product Name | Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Độ sâu khoan | 60m |
| Drilling Diammeter | 3000mm |
| Processing type | Hot treatment and forging |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |